

NICKY PHARMACY,  
S.L.P 51,  
SONGWE – SONGWE.  
21/05/2025.

BARAZA LA PHARMACY,  
S.L.P 1277  
DODOMA.

Ndugu

**YAH: OMBI LA KUFANYA UKARABATI WA PHARMACY YA REJA**  
**REJA IITWAYO NICKY PHARMACY.**

Rejea kichwa cha barua hapo juu.

Mimi FRANK JORDAN MGALA nikiwa kama mteknolojia wa dawa ninaombi la kufanya ukarabati katika Pharmacy ninayoisimamia iitwayo NICKY PHARMACY yenye FIN namba 0101168 ambayo ni ya rejareja tu, ikiwa ni mapendekezo ya wafanyakazi na mmiliki juu ya maboresho ya kisasa ili kuendana na wakati, na marekebisho hayo yatakuwa ndani ya miezi mitatu.

Ni matumaini yangu ombi letu litazingatiwa na kufanyiwa kazi kwa wakati ili tuendelee na utoaji wa huduma kwa wateja wetu.

Wako katika kazi.

*Frankmgala*  
.....

FRANK MGALA.

*Frankmgala01@gmail.com.*